Gospelmetrics Forum

Chissom Anthony - The Comeback King  
Home Gospel Music Martha Mwaipaja – Naiona Kesho

Martha Mwaipaja – Naiona Kesho

Download “Naiona Kesho” SONG By

Martha Mwaipaja - Naiona Kesho

Tanzanian Christian/Gospel Artiste Released a New Single Titled “Naiona Kesho”, Which is a Powerful Song That Will Uplift Your Spirit And Surely Be Worth A Place On Your Playlist.

Available Now on Gospelmetrics For Free Download, Kindly Share & Stay being blessed

Stream and Download Mp3/Music Below:

DOWNLOAD HERE

What Do You Think About This Audio?

We Want To Hear From You All

Kindly Drop Your Comments

Watch Video (Mp4) Below:

Naiona Kesho Lyrics By
Naiona kesho kesho Iliyopangwa na baba
Naiona kesho kesho Iliyopangwa na mungu
Naiona kesho mimi kesho iliyopangwa na baba
Kesho ya heshima aah Iliyopangwa na baba
kesho ya Neema iliyopangwa na baba
Kesho yenye utukufu iliyopangwa na Baba
kesho ya kuinuliwa iliyopangwa na baba
Kesho ya ushindi ii iliyopangwa na mungu
Kesho yenye nguvu iliyopangwa na baba
Sitaki kuitazama Leo yangu mwenzenu
Sitaki kuitazama Leo yangu mwenzenu
Leo yangu ni shida. Mwenzenu
Leo yangu ni tabu mwenzenu
Leo machozi yanitoka aah mwenzenu
Leo nimekataliwa aah mwenzenu
Leo nimefukuzwa mapema mwenzenu
Leo wote waniacha aah mwenzenu
Leo machozi ni mengi hii mwenzenu
Sitaki kuitazama Leo yangu kamwe
Sitaki kuitazama Leo yangu mm
Leo yangu ninalia mwenzenu
Leo ninateseka aah mwenzenu
Leo mateso ni mengi hii mwenzenu
Naiona kesho yangu mwenzenu
Naiona kesho yangu mwenzenu
Japo vita yangu ni kubwa mwenzenu
Maadui wangu ni wengi mwenzenu
Japo mateso yangu ni magumu mwenzenu
Kuna neno amesema nami mwenzenu
Atapigana aah amesema
Atafanya mlango ooh amesema
Atanifanyia wepesi amesema
Japo vita yangu kubwa mwenzenu
Japo adui ni wengi mwenzenu
Japo njia siioni mwenzenu
Atapigana mwenyewe amesema
Atafanya wepesi iiih amesema
Atanifanyia wepesi kwani amesema
Atanichunga salama mh amesema
Atafanya mlango ooh amesema
Atapigana na adui aah amesema
Kasema niione kesho aliyoniwekea
Kasema niione kesho aliyoniwekea
Kuna majira yalifika nikajua mungu
Kuna majira yalifika nikamwelewa
Majira Yale yalikuwa magumu
Majira Yale yalikuwa magumu
Kwa macho yangu nikaona akitenda
Kwa macho yangu nikaona akitenda
Akasema mwanangu nakupenda
Akasema mwanangu nakupenda
Usiitazame Leo yako mwanangu
Usiitazame Leo yako mwanangu
Mbona mimi ni mungu nikupendaye
Mbona mimi ni mungu nikupendaye
Ni kweli kwa macho ya nyama Mimi nimechoka
wengi wanitazamapo kweli Nimeshindwa
Wengi wanionavyo kweli nimeshindwa
Kweli kwa mbio za Mimi nimechoka
Kweli kwa mwendo wangu nimeshindwa
Kwa macho ya nyama nimechoka
Kwa macho ya watu nimeshindwa
Lakini hakuna hata mmoja.
Anayejua Patano langu na mungu
Lakini hakuna hata mmoja
anayejua nimepatana nini
Tumepatana na Baba hataniacha
Hata nikisukwa sukwa sitamuacha
Hata nikilia nisimuache
Hata nikiteseka aah nisimwache
Tumepatana na baba
Nimepatana na baba
Nimepatana na baba
Nimepatana na baba
Naiona kesho yangu iliyonjema haa
Naiona kesho iliyonjema haa .
Mwenzenu Naionaaaa kesho
Naiona kesho kesho iliyopangwa na baba(kesho ya heshima)
Naiona kesho kesho iliyopangwa na mungu (kesho ya Neema)
Naiona kesho kesho iliyopangwa na baba(kesho ya kufanikiwa)
Kesho ya heshima aah, kesho ya utukufu iliyopangwa na baba
Kesho ya heshima (ya heshima yangu na Mimi)
Iliyopangwa na mungu (kesho ya wote kumjua mungu wanguuu)
Kesho ya heshima iliyopangwa na baba
Naiona kesho kesho iliyopangwa na mungu (kesho ya Neema)
Naiona kesho kesho iliyopangwa na baba(kesho ya heshima)
Naiona kesho kesho iliyopangwa na baba (kumjua mungu wanguuu)
Kesho ya heshima aah, iliyopangwa na baba (Kesho)
Kesho ya ushindi aah, iliyopangwa na mungu (Kesho)
Kesho ya heshima aah, iliyopangwa na baba (kesho ya heshima, Kesho)

Related Post:  [Album] Martha Mwaipaja - Niko Hapa

Other Songs From For Also Can Be Downloaded HERE

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here